Organic Spirulina Foda
amfani da samfur
An yi amfani da shi don binciken likita
An yi amfani da Spirulina sosai a matsayin samfurin kiwon lafiya a duk faɗin duniya, kuma Amurka da Hukumar Kula da Sararin Samaniya ta Turai sun ba da shawarar a matsayin ɗaya daga cikin manyan kayayyakin abinci na ma'aikatan mishan na dogon lokaci. An gano Spirulina yana da tasirin magunguna da yawa kamar rage yawan lipid jini, antioxidant, rigakafin kamuwa da cuta, anti-cancer, anti-radiation, anti-tsufa, haɓaka garkuwar jiki, da sauransu.
Ana amfani dashi azaman ƙari
Spirulina ana amfani dashi sosai a cikin abincin dabbobi saboda yana da wadatar furotin da amino acid, kuma ya ƙunshi nau'ikan abubuwan ganowa, azaman ƙari na abinci. Wasu masu bincike sun ba da rahoton aikace-aikacen wannan sabon kayan abincin kore a cikin noman kiwo da kiwo. Nazarin ya nuna cewa ƙari na 4% spirulina-okra foda na maniyyi ya inganta haɓaka aikin farar fata na Amurka. An ruwaito cewa spirulina na iya inganta aikin samar da alade.
Hakanan za'a iya amfani da Spirulina azaman makamashin halittu da kare muhalli da sauransu.
Ƙayyadaddun bayanai
Sunan samfur | Organic Spirulina Foda |
Wurin Asalin | Hebei, China |
Bayyanar | Dark Green Foda |
Cikakkun bayanai | Fiber Drum |
Marufi | Drum, Kayan Wuta, Carton |
Girman fakiti ɗaya: | 38X20X50 cm |
Babban nauyi guda ɗaya: | 27.000 kg |
MOQ | 100KG |
Amfani
Kayan aiki